New Lyrics

Young Killer Msodoki – RUDIA Lyrics

Young Killer Msodoki - RUDIA Lyrics
Young Killer Msodoki – RUDIA Lyrics

Young Killer Msodoki – RUDIA Lyrics. Me bwana nimezaliwa kusema mi nasema
Ukishindwa kunitafsili we relax
Labda utanielewa mwakani for now mama
Rudia ana watoto wawili
wapili anaitwa tena
Nambieni sa wakwanza ataitwa nani

Pozi kumpoza
Chozi kumlenga
Yaani naamua kumposa yule
Mloamua Kumpenda
So kijua ndio hiki usipoanika
Unautwanga mbichi karibu tule
Ila nenda kanawe coco beach

Sorry umenikuta leo na bad mood
Ila zege halilali hii habari iende mpk Hollywood
Afu mko very serious mi sicheki na kima
Hamnambii kitu kwanza mkisia
Kuhusu mimi tu mnawahariba siku we usiniharibie wasifu pumbavu
Hamjui kuchana
Hamjui kushona washamba
Kuongea hamchoki
I’m the first and only kipenzi cha hii rap
Mwanza mwanza now I change kwa hii rap kwa hii rafu
Msodoki for hip hop
Stay on your lane my hommie
Nikumia anafee the same pain

Nomcebo Zikode Ft Master KG – Xola Moya Wam’ Lyrics

Tags

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close
Close