New Lyrics

Zuchu – Hasara Lyrics

Zuchu - Hasara Lyrics
Zuchu – Hasara Lyrics

Zuchu – Hasara Lyrics. Ahaaa ahaaa..mmmh mmmh
(Mr LG)…Haaa…

Mi staki tuongee
Moyoni nina machungu machungu
Sije tenda dhambi mmmh

Ila chozi la mnyonge
Malipo ni kwa Mungu kwa Mungu
Bora nihame kambi mmmh

Kama subira ina mwisho
Ina mwisho wake maana
Asali umeimaliza mzinga
Ukanifanya tahira

Suluhisho nimeona kwako hamna
Moyo wangu si wa mnina
Najitua

Tunangombana kwa vitu vidogo
Kosa si kosa unageuka mbogo
Huna dogo wewe

Hunipendi unang’onga kisogo
Punda siendi eti bila magongo
Mpenda zogo wewe

Kukupenda tena staki!
Nimekoma staki!
Kukuona staki!

Narudia tena staki!
Kukuona staki!
Nimekoma staki!

Bora nihesabu
Kwa penzi nimepata
Hasara aah, hasara aah
Hasara, hasara

Hasara ya roho
Penzi imekwenda zake
Hasara aah, hasara aah
Hasara, hasara

Kina cha maji matitukana
Cha mila boya nijifie
Kosa langu nini?

Mchana naonaga usiku
Nachacha nyie maumivu niyasikie
Yasiwakute nyi.. iii

Na kama albadiri
Ya bayana umeniumbua
Umeniadhiri
Umeniacha mnyama na nguo umenivua

Kukupenda tena staki!
Nimekoma staki!
Kukuona staki!

Narudia tena staki!
Kukuona staki!
Nimekoma staki!

Heee! Bora nihesabu tu
Kama nimepata
Hasara aah, hasara aah
Hasara, hasara

Hasara ya roho
Penzi imekwenda zake
Hasara aah, hasara aah
Hasara, hasara

(Kwa mix Lizer)

Haa, haa, haa…
Bora mi nibaki nalia
Haa, haa, haa…mmmh

Pepe x Jador & Jo Klass – Lolita Versuri (Lyrics)

Tags

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close
Close